มนตรา คาเฟ่ แอนด์ แกลลอรี่

Cafe’ & Gallery ใหม่กลางกรุงติดรถไฟฟ้าศาลาแดง สำหรับนั่งพักผ่อนจิบกาแฟ ส่งตรงจากเอธิโอเปีย อราบิก้า 100% และเบเกอรี่โฮมเมด ในสไตล์คลาสสิค ร่วมสมัย เน้นความหรูหราและอบอุ่นในบรรยากาศชิวๆ พร้อมทั้งสามารถสั่งทำจิวเวลรี่ในสไตล์ของคุณเองเก๋ไก๋ ไม่ซ้ำแบบใคร

ข้อมูลติดต่อ :

02 625 4462
http://www.montrajewelry.com

ระดับราคา :

฿฿ (101-500 บาท)

เวลาเปิดทำการ :

จันทร์ 10:00 - 22:00
อังคาร 10:00 - 22:00
พุธ 10:00 - 22:00
พฤหัส 10:00 - 22:00
ศุกร์ 10:00 - 22:00
เสาร์ 10:00 - 22:00
อาทิตย์ 10:00 - 22:00

รีวิวทั้งหมด (2)

mimny ben
2015-03-18 12:00:23

ร่างกายต้องการความสดชื่นและต้องได้แบบหวานๆเย็นๆ เพื่อดับความร้อนของเดือนมีนาคมกันหน่อยค่ะ วันนี้มาไกล้ๆค่ะแถวสีลม และร้านที่สุดตามากที่สุดคงจะเป็นร้านไหนไปไม่ได้นอกจาก Montra cafe ร้านนี้หาง่ายมากร้านตั้งอยู่ตรงทางลง BIS สถานีศาลาแดง ที่ชั้นหนึ่งตึกญาดาจ้า

ตัวร้านโดนเด่นมากเพราะตึกแถวนั้นเป็นโ.. อ่านต่อ

Aom' Zin
2015-01-09 15:31:47

วันหยุด หรือหลังเลิกงาน หรือหลังเลิกเรียน ของคนเก๋ๆ แนวๆ แบบฟินเฟ่อ ต้องมาทำความรู้จักกับร้านนี้เลย อย่าได้ตกเทรน "ร้านมนตรา คาเฟ่ แอนด์ แกลลอรี่" แค่ชื่อร้านก็เหมือนโดนสะกดด้วยมนตรา บรรยากาศในร้าน มีเสน่แบบลึกลับ ด้านหน้าตกแต่งด้วยโทนสีม่วงและเปิดไฟสีเหลือง พอเดินเข้ามาในร้านจะตกแต่งด้วยโทนสี.. อ่านต่อ

แสดง 1 ถึง 2 จาก 2 รายการ

แสดงความคิดเห็น