B-Story Cafe

ร้าน B-Story Cafe เป็นร้านกาแฟ เปิดใหม่ อยู่ตรงสถานีรถไฟฟ้าราชเทวี มีบริการทั้งเครื่องดื่ม เบเกอรี่ และอาหารแนวฟิวชั่น

Price Range :

฿฿ (101-500 Baht)

Open Hours :

Monday 11:00 AM - 10:00 PM
Tuesday 11:00 AM - 10:00 PM
Wednesday 11:00 AM - 10:00 PM
Thursday 11:00 AM - 10:00 PM
Friday 11:00 AM - 10:00 PM
Saturday 11:00 AM - 10:00 PM
Sunday 11:00 AM - 10:00 PM

All Reviews (1)

นัฐณพัชร์ พาเกิดสุข
2022-01-19 13:32:17

ร้าน B-Story สาขาราชเทวี ที่อยู่ติด BTS ราชเทวีแบบเดินลงสถานีมาก็เห็นชื่อร้าน B-story ตัวโตๆ ส่วนใครขับรถมาเขาก็มีที่จอดในซอยข้างๆร้านได้ บรรยากาศในร้านตกแต่งเป็นสวนต้นไม้ ดอกไม้ประดับได้อย่างสวยงาน และลงตัวกับเฟอร์นิเจอร์สไตล์วินเทจ ร้านมี 2 ชั้น เหมาะทั้งมาเป็นคู่ มาเดี่ยว มาเป็นครอบครัว หรือจะมา.. Read more

Show 1 to 1 of 1 Items

Related Articles (4)

เมืองกรุงมีด้วยหรอ! 8 คาเฟ่กรุงเทพ น่านั่งชิล ฟิลเหมือนเมืองนอก

ชวนไปแชะ กับ 7 คาเฟ่ธีมปาร์ตี้ จะชิลส่งท้ายปี หรือ เที่ยวหลังปีใหม่ก็เก๋

แชะฟินก่อนกิน! 5 ร้านเมนูฟองนมน่ารักตะมุตะมิ

B-Story cafe คาเฟ่น่ารักกลางกรุง...ใกล้แค่ Ratchathewi Station

Discussion

เรื่องที่น่าสนใจ